Hlutabréf

Breytingar á markaði22.6.2018 03:41 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Arion banki hf. 85,7 0,12 85,6 85,7 58.917.988 21.6.2018 85,7 85,6 14 ISK
Eik fasteignafélag hf 9,29 -0,75 9,18 9,3 29.980.280 21.6.2018 9,29 9,27 3 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 212 - 209 212 32.149.000 21.6.2018 212 211 4 ISK
Hagar hf. 45,8 -2,03 45,7 46,35 144.301.250 21.6.2018 46,75 45,8 5 ISK
HB Grandi hf. 34 - 34 34,2 - 19.6.2018 0 ISK
Heimavellir hf. 1,22 - 1,21 1,22 - 20.6.2018 0 ISK
Icelandair Group hf. 13,12 -0,53 13,1 13,24 287.521.564 21.6.2018 13,25 13,11 20 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1650 0,73 1636 1659 115.500.000 21.6.2018 1650 1650 1 ISK
Marel hf. 389 -0,32 385,5 389 469.181.618 21.6.2018 390 385,5 15 ISK
N1 hf. 117,5 -0,84 116,5 118 58.750.000 21.6.2018 117,5 117,5 2 ISK
Origo hf. 20,6 - 20,5 21 2.367.509 21.6.2018 20,6 20,5 2 ISK
Reginn hf. 22,15 -1,77 21,9 22,15 124.456.200 21.6.2018 22,3 22,05 7 ISK
Reitir fasteignafélag hf 83,2 -0,66 82 83,2 91.921.188 21.6.2018 83,55 82,9 6 ISK
Síminn hf. 4,47 -0,89 4,43 4,47 125.446.750 21.6.2018 4,5 4,45 6 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 16,8 -1,97 16,85 17,05 22.290.309 21.6.2018 16,9 16,8 3 ISK
Skeljungur hf. 6,84 -0,29 6,78 6,87 167.394.314 21.6.2018 6,865 6,82 7 ISK
Sýn hf. 68,4 -1,30 67,9 68,9 54.760.000 21.6.2018 68,5 68,4 2 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 34,5 -0,43 34,5 34,9 30.838.419 21.6.2018 34,75 34,45 4 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 12,93 -3,22 12,85 12,93 54.361.361 21.6.2018 12,93 12,75 8 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.