Hlutabréf

Breytingar á markaði21.2.2018 08:46 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Eik fasteignafélag hf 9,74 - - 20.2.2018 0 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 230 - - 20.2.2018 0 ISK
Fjarskipti hf. 63,85 - - 20.2.2018 0 ISK
Hagar hf. 42,7 - - 20.2.2018 0 ISK
HB Grandi hf. 33,1 - - 20.2.2018 0 ISK
Icelandair Group hf. 16,1 - - 20.2.2018 0 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1676 - - 19.2.2018 0 ISK
Marel hf. 375,5 - - 20.2.2018 0 ISK
N1 hf. 128,5 - - 20.2.2018 0 ISK
Origo hf. 24,5 - - 20.2.2018 0 ISK
Reginn hf. 25,25 - - 20.2.2018 0 ISK
Reitir fasteignafélag hf 86,5 - - 20.2.2018 0 ISK
Síminn hf. 4,22 - - 20.2.2018 0 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 17,65 - - 19.2.2018 0 ISK
Skeljungur hf. 7,09 - - 20.2.2018 0 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 35,3 - - 19.2.2018 0 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 12,45 - - 19.2.2018 0 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.