Skuldabréf

Verðtryggt 22.06.2018 03:38 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 2,84 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,94% 0,00% 0
HFF150434 7,65 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,00% 0,00% 0
HFF150644 12,10 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,03% 0,09% 1
LSS150434 7,53 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,60% 0,00% 0
RIKS 21 0414 2,70 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,93% 0,01% 1
RIKS 30 0701 10,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,89% 0,68% 1
RIKS 33 0321 12,22 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,00% 0,29% 2
LBANK CBI 28 8,83 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,70% -0,26% 1
Óverðtryggt 22.06.2018 03:38 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 0,68 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,46% 0,00% 0
RIKB 20 0205 1,56 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,83% 0,04% 1
RIKB 22 1026 3,75 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,06% 0,00% 0
RIKB 25 0612 5,70 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,13% -0,29% 1
RIKB 28 1115 8,08 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,32% -0,38% 5
RIKB 31 0124 8,96 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,31% -0,34% 6
RIKV 18 0807 0,29 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,17% 0,00% 0
LBANK CB 19 1,17 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,80% -0,02% 2
LBANK CB 21 3,15 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,35% 0,00% 0
LBANK CB 23 4,74 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,43% 0,00% 0
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.