Skuldabréf

Verðtryggt 20.02.2018 23:25 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 3,17 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,97% -0,07% 2
HFF150434 7,72 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,99% 0,00% 0
HFF150644 12,17 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,98% 0,14% 1
LSS150434 7,61 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,39% -0,20% 1
RIKS 21 0414 2,93 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,78% 0,05% 3
RIKS 30 0701 10,34 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,89% 0,16% 1
RIKS 33 0321 12,28 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,96% 0,00% 0
LBANK CBI 22 3,91 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,51% 0,00% 0
LBANK CBI 24 6,20 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,53% 0,00% 0
LBANK CBI 28 9,21 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,51% 0,00% 0
Óverðtryggt 20.02.2018 11:25 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 0,93 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,31% 0,02% 1
RIKB 20 0205 1,90 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,65% 0,04% 3
RIKB 22 1026 4,08 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,80% 0,07% 2
RIKB 25 0612 5,68 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,90% -0,05% 4
RIKB 28 1115 8,44 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,10% -0,11% 2
RIKB 31 0124 9,33 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,11% 0,00% 0
LBANK CB 19 1,52 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,85% 0,00% 0
LBANK CB 21 3,47 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,30% 0,00% 0
LBANK CB 23 5,08 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,40% 0,00% 0
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.